Giao lưu nghệ thuật và ký kết biên bản ghi nhớ giữa Học viện và Viện Nghệ thuật Bunditpatanasilpa Institute, Faculty of Fine Art, Thái Lan
Sáng ngày 18/7/2024, tại Học viện Âm nhạc Huế (Học viện) đã diễn ra chương trình giao lưu nghệ thuật và ký kết biên bản ghi nhớ giữa Học viện và Viện Nghệ thuật Bunditpatanasilpa Institute, Faculty of Fine Art, Thái Lan. Tham dự chương trình về phía Học viện có TS….